(Last Updated On: November 15, 2019)

Ruby mentioned that her baby daddy was very violent

Many women and men suffer from abuse from their significant others, for some the abuse is emotional and for others it’s physical. And even our celebrities whose life we often view through rose-colored glasses have also undergone shocking violence in their relationships.

On Friday, Tanzania singer Ruby shocked many after going public with information that her baby daddy Kusah has been very violent in their relationship.

According to the Alele maker, she has been a victim of domestic violence for a while, hence being forced to walk away from her marriage.

Singer Ruby Dumps baby daddy after accusations of cheating on him with Diamond and Juma Jux
Singer Ruby Dumps baby daddy after accusations of cheating on him with Diamond and Juma Jux

Accused of sleeping with Diamond and Juma Jux

In a post seen by Pulse Live, Ruby stated that her hubby used to beat her with allegations that she is cheating on him with WCB CEO Diamond Platnumz and RnB singer Juma Jux.

S.Sudan NEWS PORTAL:  Sudan’s al-Burhan says al-Bashir won’t be handed over to the ICC

She further divulged that she was determined to help her baby daddy (Kusah) make a name in the entertainment industry by introducing him to people like Diamond but instead he decided to listen to rumours that were being peddled around by gossip pages.

“Nimepitia vipigo, manyanyaso, fedhea, kudhalilushwa na kuitwa majina yote kutoka katika kinywa na mikono ya mwanaume ambae alikuja kwangu kutaka support ya kimuziki ila unajua tena love doesn’t ask why? Nilijitolea kumpa support na kuonesha uma kuwa Nina muamini na Nina imani na kipaji chake ila ili hali kuna msemo unasema mwana kulitaka mwana kulipewa; Nimekuwa nikitumia ata jina langu ili dogo kumpambania na kumtambulisha kwa wasanii waliondelea ila mwisho wa siku Nimekuwa nikiambulia vipigo na kuitwa majina ambayo mengine siwezi yaandika kwasababu kuyasema ni kuweka kumbukizi Katika tamati ya maisha niliyomuomba Mungu anipe muongozo na anioneshe njia iliyo bora zaidi.

Nimejitahidi kwa uwezo wangu kukuunganisha na kaka yangu @diamondplatnumz mwisho wa siku unishushie makofi natembea nae ukuishia apo unayasambaza na ya mtu tunae eshimiana @juma_jux kusema natembea nae” reads Part of Ruby’s post.

S.Sudan NEWS PORTAL:  Police officer shot and injured by fleeing gangsters in Fedha estate
Ruby with with her baby daddy Kusah
Ruby with with her baby daddy Kusah

Domestic Violence

The allegations of Ruby having an affair with Diamond and Juma Jux emerged after she was invited severally to perform at Wasafi Festival. However she as termed them untrue.

She added that “Ukiangalia baada ya kila jambo niliamini labda yataisha na mwenzangu kubadilika ila aikuwa kama nilivyotegemea. Despite kujitoa kwa familia yangu na yake na kuwa mbele kwa kila jambo lake ata kutumia kidogo changu kumpush kwa njia tofauti ila bado aikuwa na mantiki kwake. Mimi ni binti mdogo ambae Nina vision na maisha mbele yangu siwezi katishwa tamaa na jambo lolote linaloendelea na yanayofanywa na baba mtoto wangu kwasababu nimeamua kufikia tamati laasha ningemshauri muda huo anaotumia kuyasema ya uongo angetumia kumuombea mtoto wake akuwe katika njia zimpendezayo Mungu kwasababu kwa kumuangalia sintotaka kumpa mzigo huo kwasababu binafsi anajua nilivyopambana kwake na familia kiujumla ila kwa anayofanya nakuombea Mungu akupe amani ya Moyo.

Singer Ruby Dumps baby daddy after accusations of cheating on him with Diamond and Juma Jux
Singer Ruby Dumps baby daddy after accusations of cheating on him with Diamond and Juma Jux

Ruby’s post on abusive relationship

S.Sudan NEWS PORTAL:  Iran says two missiles struck oil tanker, causing explosion: State TV
Ruby's post on Domestic  violence
Ruby’s post on Domestic violence
Ruby's post on Domestic  violence
Ruby’s post on Domestic violence
Nimekuwa nikijiuliza niseme ama nionge kwa nani ila katika hizi dhama lazima kusema ukweli wenda nayopitia ama niliomaliza kupitia yanampata binti wa kike mwenye umri kama wangu au zaidi yangu ila tu amekuwa kifungoni kwa kasumba yakuonekana mbaya kama taswira ilivyo kwa watu wengi kuwa wanawake huwa tunazingua sana.
Nimepitia vipigo, manyanyaso, fedhea, kudhalilushwa na kuitwa majina yote kutoka katika kinywa na mikono ya mwanaume ambae alikuja kwangu kutaka support ya kimuziki ila unajua tena love doesn’t ask why? Nilijitolea kumpa support na kuonesha uma kuwa Nina muamini na Nina imani na kipaji chake ila ili hali kuna msemo unasema mwana kulitaka mwana kulipewa; Nimekuwa nikitumia ata jina langu ili dogo kumpambania na kumtambulisha kwa wasanii waliondelea ila mwisho wa siku Nimekuwa nikiambulia vipigo na kuitwa majina ambayo mengine siwezi yaandika kwasababu kuyasema ni kuweka kumbukizi Katika tamati ya maisha niliyomuomba Mungu anipe muongozo na anioneshe njia iliyo bora zaidi.
Ukiangalia baada ya kila jambo niliamini labda yataisha na mwenzangu kubadilika ila aikuwa kama nilivyotegemea. Despite kujitoa kwa familia yangu na yake na kuwa mbele kwa kila jambo lake ata kutumia kidogo changu kumpush kwa njia tofauti ila bado aikuwa na mantiki kwake.
Mimi ni binti mdogo ambae Nina vision na maisha mbele yangu siwezi katishwa tamaa na jambo lolote linaloendelea na yanayofanywa na baba mtoto wangu kwasababu nimeamua kufikia tamati laasha ningemshauri muda huo anaotumia kuyasema ya uongo angetumia kumuombea mtoto wake akuwe katika njia zimpendezayo Mungu kwasababu kwa kumuangalia sintotaka kumpa mzigo huo kwasababu binafsi anajua nilivyopambana kwake na familia kiujumla ila kwa anayofanya nakuombea Mungu akupe amani ya Moyo.
Nimejitahidi kwa uwezo wangu kukuunganisha na kaka yangu @diamondplatnumz mwisho wa siku unishushie makofi natembea nae ukuishia apo unayasambaza na ya mtu tunae eshimiana @juma_jux kusema natembea nae.

Hii kama mtoto wa kike inaniharibia taswira mbele ya jamii yangu na watu wanaoniangalia kama kioo ili hali ni chuki tu na kutokujitambua kunafanya mtu anaamua kuunda na magroup kusambaza stori hizi ili nionekane mbaya.

INAENDELEA…..

Leave a Reply